Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[PC]FretsOnFire 30 mb !!! เกมส์กีตาร์สุดมันส์

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
nitivitz
Pilot High Class
Pilot High Class
nitivitz

[PC]FretsOnFire 30 mb !!! เกมส์กีตาร์สุดมันส์ Empty
06062011
ตั้งหัวข้อ[PC]FretsOnFire 30 mb !!! เกมส์กีตาร์สุดมันส์

[PC]FretsOnFire 30 mb !!! เกมส์กีตาร์สุดมันส์ Pose

รายละเอียดของเกมส์เกมส์นี้เราจะมีท่าจับคีย์บอรฺดในการเล่นด้วยนะครับ ฮิฮิ เหมือนดังภาพ
เล่นเหมือนเกมสื guitarheroes เลยละครับ แต่ไฟล์เล็กกว่าเยอะ

=================================================

วิธีการเล่น
กด F1 F2 F3 F4 F5 ในการเล่นนะครับ แต่ต้องกดปุ่ม Enter พร้อมกับปุ่มทั้ง 5 นี้
ด้วยนะครับเหมือนเราดีดกีตาร์จริงๆเลยละครับ ปุ่ม Enter ที่ก็คือ ปิ๊ก นั้นเองหละครับ

=================================================

วิธีการจับคีย์บอร์ด
[PC]FretsOnFire 30 mb !!! เกมส์กีตาร์สุดมันส์ Fretsonfire

เสปกเครื่องคอมพิวเตอร์
ผมว่าน่าจะเล่นได้ทุกเครื่องนะครับ

DOWLOAD
http://www.mediafire.com/?f03fvdcfscc91w6

CREDIT : ผมเอง ผมเป็นคนอัพ

ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

[PC]FretsOnFire 30 mb !!! เกมส์กีตาร์สุดมันส์ :: Comments

5555 ผมเล่นโน๊ตบุ๊ค!!! เสียดายมาก

แต่ชอบนะ เคยเล่นอยู่
ผมก็โน้ตบุ้คTwT อยากลองเล่นดูง่า
เอาคีย์บอร์ดมาต่อพ่วงสิครับ
Anjinho พิมพ์ว่า:
เอาคีย์บอร์ดมาต่อพ่วงสิครับ
ที่บ้านมีแต่คีย์บอร์ดหัวPS/2น่ะสิครับ TwTไม่มีแบบหัวUSBเลย
:on17: โอ้วเกมส์ของคนช่างคิดเหรอครับเนี้ยคนที่เล่นเป็นคงสนุกเป็นเเน่เเท้ :lol!:
ขอบคุณนะ ผมชอบแนวนี้เลย~ :on24:
แน่ใจนะ ว่ามันคือเกมส์ 5555+ :on24:

[PC]FretsOnFire 30 mb !!! เกมส์กีตาร์สุดมันส์

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1