Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Movie Fighter !! Room

Go down 
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Pandamee
Hero!
Hero!
Pandamee

Movie Fighter !! Room Empty
02092010
ตั้งหัวข้อMovie Fighter !! Room

ทำเป็น playlist ไว้จะได้ดูทีเดียวหลายๆคลิป

แก้ไขล่าสุดโดย Pandamee เมื่อ Mon May 28, 2012 12:59 am, ทั้งหมด 26 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

Movie Fighter !! Room :: Comments

HalfDevil
Re: Movie Fighter !! Room
ตั้งหัวข้อ Thu Sep 02, 2010 10:26 pm by HalfDevil
เราไม่ได้เล่นนาน มีหวังฝีมือ ตกดิน ต่ำต้อยแล้วแหงๆ ~ :sleep:
ปล.หัวหน้าหน่วยเซเลน่าแท้ๆ แล้วไหงเล่นเวียนน่าล่ะเนี้ย
De@TH
ตั้งหัวข้อ Fri Sep 03, 2010 6:15 pm by De@TH
ใช้โปรแกรมอารายทำหรองับ :?:
Pandamee
ตั้งหัวข้อ Fri Sep 03, 2010 6:44 pm by Pandamee
http://www.mediafire.com/?yzjkkrqdtey

แต่โปรแกรมนี้มันอัดพร้อมเสียงไม่ได้นะ แต่ไฟล์ที่อัดขนาดจะไม่ใหญ่มาก เอาเสียงไปรวมใส่ในโปรแกรมอีกที

แก้ไขล่าสุดโดย Pandamee เมื่อ Sat Jan 14, 2012 11:21 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
De@TH
ตั้งหัวข้อ Fri Sep 03, 2010 8:48 pm by De@TH
ขอบคุณงับ :face:
vongolap27p
ตั้งหัวข้อ Sat Sep 04, 2010 11:10 am by vongolap27p

ดูจากลักษณะ

ไม่ไหวจะเคลียเลยแหะ

T T ม่ายได้เล่นานฝีมือจะตกไหมเนี้ย
GOLD
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 12, 2010 8:41 am by GOLD
สนุกกันใหญ่ หุหุ
LuciFel2
ตั้งหัวข้อ Thu Sep 30, 2010 1:36 pm by LuciFel2
ฝีมือกินผมขาดลอย
ตั้งหัวข้อ Sun Dec 12, 2010 11:36 pm by ????????
สุดยอดคับ อยากเก่งแบบนี้จัง 8)
Pandamee
ตั้งหัวข้อ Wed Dec 22, 2010 7:44 pm by Pandamee
อัพคลิปใหม่แล้วชมกันได้

แก้ไขล่าสุดโดย Pandamee เมื่อ Sat Jan 14, 2012 11:22 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
jobbyboy
ตั้งหัวข้อ Wed Dec 22, 2010 8:35 pm by jobbyboy
อันสุดท้ายนี้มัน
LuciFel2
ตั้งหัวข้อ Wed Dec 22, 2010 9:14 pm by LuciFel2
จิ๊หายตูนี่หว่าาา
Pandamee
ตั้งหัวข้อ Fri Dec 24, 2010 8:57 pm by Pandamee
ท่านรุตฟิตจัดอีกแล้ว สู้กับท่านเรีย ผลจะเป็นไง ติดตามชมจ้า

แก้ไขล่าสุดโดย Pandamee เมื่อ Sat Jan 14, 2012 11:22 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
LuciFel2
ตั้งหัวข้อ Fri Dec 24, 2010 9:55 pm by LuciFel2
เหมือนแกล้งคนหัดเล่นเลยT^T
kangi007
ตั้งหัวข้อ Sun Dec 26, 2010 5:27 pm by kangi007
แฮะๆ หัดเล่นจริงอย่างว่าแหละ เพิ่งเล่นครั้งที่สองเอง ครั้งแรกกะท่านแพนดามี่ก็แพ้ขาดลอยเลย ดีที่ยังชนะได้ซักครััง ไม่งั้นอายเด็กเค้าตายเลย :oops:
ตั้งหัวข้อ Tue Jan 04, 2011 8:03 pm by Tonkla1
เก่งจังขอรับ กระผมอยากเก่งบ้างจังเรยย
LuciFel2
ตั้งหัวข้อ Tue Jan 04, 2011 9:32 pm by LuciFel2
เห็นแล้วละเหี่ยใจ=P
ตั้งหัวข้อ Sat Jan 15, 2011 10:06 pm by ????????
คือผมยังไม่เคยเล่น Online นะครับ เลยจะถามว่า ถ้าเราเล่น Online เนี้ยหุ่นต้องเป็น หุ่นเฉพาะที่มีมาในเกมเลยใช่ป่ะครับ ใช่หุ่น แต่งเองไม่ได้ใช่ป่ะครับ อยากรู้เพราะดูในคลิปมีแต่ คนใช้หุ่นในเกม สู้กัน อยากรู้มากๆ เลย รบกวนตอบหน่อยนะครับ
Pandamee
ตั้งหัวข้อ Sat Jan 15, 2011 10:10 pm by Pandamee
akkrawut พิมพ์ว่า:
คือผมยังไม่เคยเล่น Online นะครับ เลยจะถามว่า ถ้าเราเล่น Online เนี้ยหุ่นต้องเป็น หุ่นเฉพาะที่มีมาในเกมเลยใช่ป่ะครับ ใช่หุ่น แต่งเองไม่ได้ใช่ป่ะครับ อยากรู้เพราะดูในคลิปมีแต่ คนใช้หุ่นในเกม สู้กัน อยากรู้มากๆ เลย รบกวนตอบหน่อยนะครับ

เวลาออนไลน์ ไม่จำเป็นต้องใช้หุ่นออริจินัลในเกมเสมอไป

เราสามารถเอาหุ่นที่แต่งมามาเล่นออนไลน์ได้เช่นกัน ถ้าคนที่เล่นกับเรามีหุ่นเหมือนกัน

สรุปก็คือถ้าคู่ที่เล่นกับเรามีฐานข้อมูลเหมือนกันก็สามารถออนไลน์เล่นกันได้

ส่วนมากที่ใช้หุ่นโมแล้วเล่นออนไลน์กันไม่ได้เพราะฐานข้อมูลไม่เหมือนกันทำใ้ห้เกมเด้ง

แต่การใช้หุ่นโมก็ทำให้เวลาออนไลน์แลคด้วยเช่นกันเพราะโพลิก้อนของหุ่นโมมีมากกว่าตัวออริจินัลการประมวลผลก็เยอะขึ้น

หวังว่าจะเข้าใจนะ แพนดามี้

แก้ไขล่าสุดโดย Pandamee เมื่อ Sat Jan 14, 2012 11:20 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ตั้งหัวข้อ Sun Jan 16, 2011 10:41 am by ????????
pandamasamune พิมพ์ว่า:
akkrawut พิมพ์ว่า:

เวลาออนไลน์ ไม่จำเป็นต้องใช้หุ่นออริจินัลในเกมเสมอไป

เราสามารถเอาหุ่นที่แต่งมามาเล่นออนไลน์ได้เช่นกัน ถ้าคนที่เล่นกับเรามีหุ่นเหมือนกัน

สรุปก็คือถ้าคู่ที่เล่นกับเรามีฐานข้อมูลเหมือนกันก็สามารถออนไลน์เล่นกันได้

ส่วนมากที่ใช้หุ่นโมแล้วเล่นออนไลน์กันไม่ได้เพราะฐานข้อมูลไม่เหมือนกันทำใ้ห้เกมเด้ง

แต่การใช้หุ่นโมก็ทำให้เวลาออนไลน์แลคด้วยเช่นกันเพราะโพลิก้อนของหุ่นโมมีมากกว่าตัวออริจินัลการประมวลผลก็เยอะขึ้น

หวังว่าจะเข้าใจนะ แพนดามี้

ขอบคุณครับ ถึงบางอ๋อ กันไปเลยละที่เดียว คงต้องรบกวนอีกหลายเรื่องเลยนะครับ คุณ แพนดามี้
0874782451
ตั้งหัวข้อ Sat Feb 12, 2011 11:32 am by 0874782451
โหดนะอิอิเท่มาก
Akira_Sora
ตั้งหัวข้อ Sat Mar 19, 2011 9:00 pm by Akira_Sora
รอบถัดไป ต้องมีผม อยู่ในนั้นแน่นอนน คิดถึงเจงๆๆ อยากสับกับพี่เเพน อีกอ่ะ !
GOLD
ตั้งหัวข้อ Mon May 02, 2011 12:18 am by GOLD
อัพเดตคลิบล่าสุด Takumi VS Juzz ครับ งานนี้ มีการลงแต้มเมทัลกัน

ท่านแพน ลง 20 ผม ลง 20 ใครได้ไม่สำคัญ สำคัญคือ ผมเสีย :on17:
floukza
ตั้งหัวข้อ Mon May 02, 2011 5:06 pm by floukza
ไฮ้ย่า!!!ฝีมือระดับหัวหน้าเลยเเหะน่าลองสู้ดูบ้างจังคุคุคุ :yoyo101:
san28268
ตั้งหัวข้อ Fri May 06, 2011 12:33 am by san28268
ซาหวาดดีครับจากที่ผมเห็นพวกพี่ๆฟัดกันเนี่ยผมเทียบบ่ติดเลยไม่มีเวลาเหลาฝีมือแต่ผมว่าพี่ๆมักจะโดนยิงตอนบูทหมดนั่นเป็นเพราะหลังจากบินพอเราลงพื้นก็จะชะงักเป็นช่องว่างให้โดนโจมตีได้ง่ายแล่วเวลากันบางทีก็ใช่ว่าจะกันใด้หมดโดยเฉพาะเวลาฟันกันควรหลบมากกว่าเพราะอาจโดนอ่อมไปเชือดด้านหลัง :on29: โดยยิงล่อให้กันแล้วอ้อมไปฟันอีกด้านเพราะมันจะกันได้ไม่ทันแล้วผมแนะนำให้เล่นแบบเดินและแดชไม่บินแพราะสิ้นเปลืองบูทโดนจับทางได้ง่ายแดชมันจะเปลี่ยนทิศทางไปมาไห้งงเล่นๆได้ครับฝากไว้เพียงเท่านี้ครับ ว่าแต่ ยศมันมีกี่ขั้นกันเนี่ยงง :on25:

Movie Fighter !! Room

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 4ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4  Next

Similar topics

-
» Movie Room
» [New MOD] RX-124 TR-6 [Woundwort] High-Speed Fighter Form Ver.Gugkung
» Mod [ME] Room
» Music Room
» SCREENSHOT !!! Room