Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอถามหน่อยครับ ทำไมภาพแตก

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ขอถามหน่อยครับ ทำไมภาพแตก Empty
04042011
ตั้งหัวข้อขอถามหน่อยครับ ทำไมภาพแตก

คือมันมีปัญหาทุกภาคเลยครับ
1.ตรงหน้าแรกรูปโลก มันจะมีสีดำๆ(ภาพแตกอะครับ)
2.ตอนเลือกหุ่นก็ดูไม่เป็นตัวเลย(ภาพแตกเช่นกัน)
ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

ขอถามหน่อยครับ ทำไมภาพแตก :: Comments

อาจจะไม่หายแต่ลองทำดูก่อนนะครับ
ตอนก่อนเข้าเกมลองเลือกMedium Qualityหรือไม่ก็Lowดูครับ
แล้วลองรันเกมดูครับ
พอดีผมเคยทำวิธีนี้แล้วมันหายอะครับ
้เหมือนเดิมเลยToT
เซฟภาพมาให้ดูด้วยก็ดีจ้า
ลงไดร์ฟเวอร์ใหม่ครับ

ขอถามหน่อยครับ ทำไมภาพแตก

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1