Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เล่น online แล้วไม่เห็นหุ่นที่เพิ่มทำยังไงครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

เล่น online แล้วไม่เห็นหุ่นที่เพิ่มทำยังไงครับ Empty
23082010
ตั้งหัวข้อเล่น online แล้วไม่เห็นหุ่นที่เพิ่มทำยังไงครับ

คือผมเล่น ultimate knight ver 2.004 แล้วก็ใช้โปรแกรมที่โหลดจากที่นี่เพิ่มตัวละครครับ ตัวละครผมมี 50 ตัว
แต่พอเวลาเล่นออนไลน์กับเพื่อน มันเจอแค่ 22 ตัวเองอะครับ ทำยังไงให้มันเห็นทั้งหมด ผมใช้เวลาเพิ่มหุ่นเป็นวันๆอยากเอาตัวที่โหลดมาเล่น ดันเลือกได้ไม่หมด ช่วยทีนะครับ ใครรู้วิธีแก้ ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

เล่น online แล้วไม่เห็นหุ่นที่เพิ่มทำยังไงครับ :: Comments

มันก็คล้ายๆกับ เวลาที่ใช้หุ่นโมอะไร ถ้าอยากให้อีกคนเห็นก็ต้องใช้หุ่นโม เหมือนเรา

ส่วนเรื่องทำไงให้ออนได้ 50 ตัว เวลาเล่นออนไลน์ วิธีก็คือต้องให้เพื่อนที่เราออนไลน์ด้วยใช้หุ่น 50 ตัวเหมือนกัน

เวลาเลือกถึงจะใช้ได้ครบ 50 ตัว ยังไงละแพนดามี้

ยกตัวอย่างเช่น

เราใช้หุ่นโมเอ็กเซีย แต่เพื่อนไม่ได้ใช้ หุ่นเอ็กเซียก็เห็นเฉพาะคนที่ใช้หุ่นโมเท่านั้น พอเข้าใจไหม ?

แต่วิธีที่แพนด้าเปรียบเทียบยังไม่ได้รับการรับรองนะ ลองมั่วๆดูอาจจะเล่นได้ 50 ตัวก็ได้ ขอให้โชคดีจ้า
ขอบคุณครับ จะลองดูครับ :o
pandamasamune พิมพ์ว่า:
มันก็คล้ายๆกับ เวลาที่ใช้หุ่นโมอะไร ถ้าอยากให้อีกคนเห็นก็ต้องใช้หุ่นโม เหมือนเรา

ส่วนเรื่องทำไงให้ออนได้ 50 ตัว เวลาเล่นออนไลน์ วิธีก็คือต้องให้เพื่อนที่เราออนไลน์ด้วยใช้หุ่น 50 ตัวเหมือนกัน

เวลาเลือกถึงจะใช้ได้ครบ 50 ตัว ยังไงละแพนดามี้

เราใช้หุ่นโมเอ็กเซีย แต่เพื่อนไม่ได้ใช้ หุ่นเอ็กเซียก็เห็นเฉพาะคนที่ใช้หุ่นโมเท่านั้น พอเข้าใจไหม ?

แต่วิธีที่แพนด้าเปรียบเทียบยังไม่ได้รับการรับรองนะ ลองมั่วๆดูอาจจะเล่นได้ 50 ตัวก็ได้ ขอให้โชคดีจ้า

มันก็ยังไม่ครบหมดอยู่ดีอะครับ คือผมเอาเซฟของผมไปให้เพื่อนเลย เล่นคนเดียวก็ครบ 50 ครับ แต่เวลาเล่น online มันก็เลือกได้ไม่ครบอยู่ดีครับ ใครพอจะรู้วิธีบ้างไหมครับ เสียดายหุ่นที่เลือกไม่ได้ มากเลยอะครับ อุดส่าใส่มา
ทำใจสถานเดียวท่าน เกมเขาจำกัดมาแค่นี้เองละนะ

แต่สงสัยอย่างเล่นออนไลน์ ท่านใช้ครบทุกตัวเลยหรอ ? เล่นกันไปได้

น่าจะใช้แค่หุ่นที่อยากใช้จริงๆก็พอแล้วนะแพนว่า
thanathos พิมพ์ว่า:
pandamasamune พิมพ์ว่า:

มันก็ยังไม่ครบหมดอยู่ดีอะครับ คือผมเอาเซฟของผมไปให้เพื่อนเลย เล่นคนเดียวก็ครบ 50 ครับ แต่เวลาเล่น online มันก็เลือกได้ไม่ครบอยู่ดีครับ ใครพอจะรู้วิธีบ้างไหมครับ เสียดายหุ่นที่เลือกไม่ได้ มากเลยอะครับ อุดส่าใส่มา

มันมีแก้อยู่นะคับ แต่ๆไม่รู็ว่า แก้ยังไงแล้ว แต่ใส่ หุ่นเยอะไปไหมคับ เหอๆ 50 กว่าตัว
มัีนอยู่ที่ตัวเกมไม่ไช่หรือ ทำแบบนี้เขาเรียกโหมดดิไฟ รึเปล่า ถ้าอยากให้เพื่อนมีมั้งก็ต้องเอาไฟล์ไปให้เพื่ือนครับ ไม่ไช่เซฟ
ถูกต้องครับ ท่าน จขกท แก้ไขตัวเกมครับ ต้องเอาทั้งเกมไปให้เพื่อน (ง่ายกว่า) เลย
น่าจะเล่นได้ครบ 50 ตัวแหละนะ (ไม่รับรอง - -)

เล่น online แล้วไม่เห็นหุ่นที่เพิ่มทำยังไงครับ

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1

Similar topics

-
» เล่น Ultimate Knight ไม่ได้ครับ T T
» อยากจะชี้แจงเรื่องหมวดใหม่ หมวดเกม Online
» Digimon Master Online เตรียมจ่อคิวบุกไทย
» วิธีเล่นNFS Underground 2 online
» Macross Online ผ่าน Hamachi (เท่านั้น -*-)