Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น)

Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
GOLD
True Innovetor
True Innovetor
GOLD

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 Empty
17062011
ตั้งหัวข้อบรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น)

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 GOnlineScreenShot_20110616_193556
บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 GOnlineScreenShot_20110616_193545
บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 GOnlineScreenShot_20110616_193533
บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 GOnlineScreenShot_20110616_193526
บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 GOnlineScreenShot_20110616_193003
บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 GOnlineScreenShot_20110616_192436

ถึงจะพูดว่าบรรยากาศ จริงๆ ก็ แอ็คถ่ายรูปกันละฟะ :on36:
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://windomwarsrb.thai-forum.net
Share this post on: reddit

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) :: Comments

Freedom เจอ บอลเค ได้นะ
อยาเลยครับ ผมไม่เก่งครับแค่หุ่นดี เฉยๆๆๆ :on25:
พวกหุ่นAทั้งหลายน่ะเจอ ball K ได้นะครับ :)
(ป.ล. ผมหัดเล่น Ball K อยู่ล่ะครับ)
อยากได้ๆ Freedomจัง เก็บตังเติมอยู่อิอิ
ดวงดีกันจริงน้อครับ ได้ฟรีด้อม มาใช้กันแล้ว(ผมดวงไม่ดี)
ใครรู้มั่งว่าเติมตังทำไงอะครับทำไม่เป็นอะครับ อยากเติมมากๆเลยอะครับ :on2:
เติมง่ายนะครับ ก็แค่เข้าไปที่เว็บ แล้วเลือกตรง เติมเงิน

แล้วเลิกประเภทบัตร ที่จะใช้เติม (True money กับ Gcash)

ขั้นตอนต่อไป ก็ไม่ยากแล้วครับ

มาเพิ่มต่อ (Edit ครับ)

เคยเห็ฯตัวนี้กันไหม? (จะไปมีได้ไง)

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) - Page 2 Shiningdradongundamcp

ShiningDradon (ไชน์นิ่ง ดราด้อน)

แรงค์ A (เท่าไชน์นิ่งปกติ)

คิดมุกไม่ออกครับ

สกิลพิเศษ
Drink Milk (พลังเพิ่ม): ดื่มนม พลังค่าพลังต่างๆเพิ่มขึ้น
Red Eye Mode (ตูโกรธ!) : ร่างกายกลายสีเขียว ดวงตาสีแดง ค่าพลังต่างๆ เพิ่มจำนวนมาก(เหมือนซูเปอร์โหมดของไชน์นิ่ง)
ShiningFinger(เอ็งตาย) : ทำให้wชน์นิ่งฟิงเกอร์ได้ อัดที่เดียว ดับ!

ป.ล. นี่คือ มาสค็อต ของผมเองละครับ เป็นมาสค็อตร่างหุ่น ที่เป็ฯต้นกำเนิดมาสค็อต ครั้งแรกของผม

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น)

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2

Similar topics

-
» 4omake Windomrbthai
» Movie Fighter !! Room
» นัด PvP SD Gundam Thai ของเหล่า WindomRBThai ในวันที่ 26
» SDGO [รอไม่เป็น]
» sdgo editบ่ได้