Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ปัญหาอีกแล้วครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ปัญหาอีกแล้วครับ Empty
23052011
ตั้งหัวข้อปัญหาอีกแล้วครับ

คอนเข้าเกมส์เลือกหน้ายากง่ายอะครับ มันขึ้นงี้ WindomXP.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience. หลังจากเลือกเสร็จแล้วหลุดไปอยากเล่นมากเลยครับช่วยหน่อย
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

ปัญหาอีกแล้วครับ :: Comments

Pandamee
Re: ปัญหาอีกแล้วครับ
ตั้งหัวข้อ Mon May 23, 2011 7:04 pm by Pandamee
ขอรูปด้วยจ้า เวอชั่นเกมอะไรด้วยจ้า
ตั้งหัวข้อ Mon May 23, 2011 8:49 pm by ????????
ปัญหาอีกแล้วครับ Ver2008.th

Ver.2008 เกี่ยวไหมครับตอนลงไม่ใช่ apploc ลง1000 แล้วลง2000ทับ แล้วอัพแพทช์ 2008 แล้วมาอัพ 2004 แล้ว ติดต้งโปรแกรมvcredist_x86

รีเครื่อง ลงRegisty ถูกไหมครับ
Centipede
ตั้งหัวข้อ Mon May 23, 2011 8:58 pm by Centipede
ข้อแนะนำนะครับ
ลบเกมให้หมดแล้วโหลด2.008แบบไม่ต้องติดตั้งมาครับ
ที่เป็นแบบนั้นเพราะไปอัพแพทย้อนหลังครับ
ถ้าอัพ2008แล้ว มาอัพ2004เกมมันจะerrorครับ
ตั้งหัวข้อ Tue May 24, 2011 12:03 am by ????????
ลงใหม่ก็เป็นครับ ทำไงดีอยากเล่นๆๆๆๆ
Pandamee
ตั้งหัวข้อ Tue May 24, 2011 12:11 am by Pandamee
kakokaro พิมพ์ว่า:
ลงใหม่ก็เป็นครับ ทำไงดีอยากเล่นๆๆๆๆ

วันไหนคุณว่างบ้างแล้วก็ว่างเวลาไหนด้วยดามี้ เดี่ยวจะ teamview ลองเข้าไปดูให้

(ทีมวิวคือการให้คนอื่นเข้าไปเล่นในเครื่องตัวเองได้โดยการออนไลน์)

ถ้าท่านอนุญาตและอยากเล่นจริๆง นัดวันมาได้นะดามี้
ตั้งหัวข้อ Tue May 24, 2011 7:56 pm by ????????
โอเคคับ ไว้รอวันเสาร์ละกัน ตอนนี้ไม่ว่างเลยครับ

ปัญหาอีกแล้วครับ

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1