Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เจอขนาดนี้กรูยอมแพ้ดีกว่า

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
GOLD
True Innovetor
True Innovetor
GOLD

เจอขนาดนี้กรูยอมแพ้ดีกว่า Empty
24042011
ตั้งหัวข้อเจอขนาดนี้กรูยอมแพ้ดีกว่า

เจอขนาดนี้กรูยอมแพ้ดีกว่า Shot014

:on28:
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://windomwarsrb.thai-forum.net
Share this post on: reddit

เจอขนาดนี้กรูยอมแพ้ดีกว่า :: Comments

:on28: โอ้ว!!! กี่ตัวละครับนั้นหนะ โดนไปละตายเเน่ :on28:
อือหือ งานมหกรรมtrap laser :on28:
เดินไปก็ติด งี้ไม่รอดแน่
ยังกะมาครอส -*-
ผมเล่นเยอะกว่านี้อีกเปิดซะมันแลคเลยหล่ะ
:on28: ติด ตาย ยังไงก็ไม่รอด ใครทำสริปเนี่ย :on25:
จะหนีไปไหนรอดครับเนี่ย :on28: โหดแท้ๆ
ตกลงมันมิซไซล์ มาครอส ใช่มั้ยครับ
โหดนะ
มิสไซล์ลอดเข้ามายากนะนั่นหน่ะ
โหดเกินไป
แบบนี้ใครเขาจะไปหลบได้ละครับ [โหดแบบสุดขั้ว] :on28:
คงมีแต่พี่เทพ super coordinator ที่จะหลบพ้น :on25:
ลองกด กัน+เปลี่ยนเป้า ค้างไว้ เพื่อ Open....Gate!!!!
หลบดูจะช่วยได้

ูููู^^ยืมมุขท่าน ClimateChange มาเล่นไม่ว่ากันเน้อ
โดนแบบนี้ หลบยังไงก็ไม่พ้น การโจมตีวงกว้างมาก และดูท่าจะรุนแรงมากซะด้วย
ผมว่าผมเคยเจอหนักกว่านี้นะมั้ง laser มิสไซมาคู่เลย
หุ่น เกรียน ผม โหด กว่า อีก ไม่ เชื่อ มา ดวล กัน ได้ :on2:
:on2: หุ่นผมเลือดไม่ลด ทุกอย่าง อินฟีีนิตี้ นะเออ :on2:
GOLD พิมพ์ว่า:
:on2: หุ่นผมเลือดไม่ลด ทุกอย่าง อินฟีีนิตี้ นะเออ :on2:

:on64: เกรียน!!!อ๊ะ
อุวะ 5555
ลุงโกลเกรียนเมพ
GOLD พิมพ์ว่า:
โอ้ยยย หุ่น ผม เกรียน มา แต่ เกิด ไม่ เคย แพ้ ใคร (ฆ่า ท่าน โกล ไม่ ได้ หลบ มุม ตึก เกรียน ตอด ได้ เรื่อยๆ) :on2:
จะโหดไปหน้ายยยยย!!!!เเบบนี้ผมก็ไม่ไหวอะนะ :on251:

เจอขนาดนี้กรูยอมแพ้ดีกว่า

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1