Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ช่วยสอนวิธีเล่น 2 คนในคอมพิวเตอร์หน่อยครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ช่วยสอนวิธีเล่น 2 คนในคอมพิวเตอร์หน่อยครับ Empty
19052010
ตั้งหัวข้อช่วยสอนวิธีเล่น 2 คนในคอมพิวเตอร์หน่อยครับ

คือ พอเข้าโหมด Local Battle Mode หรือ Arcade Mode แล้วจะเล่น 2 คนอ่ะครับ
คือมันบังคับอีกตัวหนึ่งไม่ได้ ไม่รู้ว่าจะบังคับP2ยังไงอ่ะครับ

ช่วยสอนหน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

ช่วยสอนวิธีเล่น 2 คนในคอมพิวเตอร์หน่อยครับ :: Comments

คนนึงเล่นคีย์บอร์ดอีกคนใช้จอย

ปรับปุ่มก่อนเข้าเกม ด้วยก็เล่นได้แล้ว
ขอบคุณครับ
แต่ว่าตอนปรับปุ่มเข้าเกมน่ะครับ จะตั้งยังไงหรอครับ
ก็ก่อนเข้าเกมให้คีย์คอนฟิก ปุ่มใหญ่ด้านซ้ายนะ ถ้าเล่น 2.004

ช่วยสอนวิธีเล่น 2 คนในคอมพิวเตอร์หน่อยครับ Ps2k
ครับ แต่พอเข้าไปตรง key config คือต้องปรับตรง player ใช่ไหมครับ
พอเสียบ joy ก็จะขึ้น 1:USB Vibration joystrick
แต่พอจะปรับ player2 ผมก็หาไม่เจออ่ะครับ ช่วยตอบหน่อยนะคร้าบ ขอบคุณครับ
จาก ที่ทำมานะคับ ต้องใช้จอย 2 อันคับ ถึงเล่น 2 คนได้ แต่จอมัน จะบีบๆ หน่อย อัดอัด :lol:
เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ
ผมเคยเล่นอยู่ก็คือคนนึงใช้จอยอีกคนใช้คีย์บอร์ดหรือไม่ก็ใช้จอยทั้งคู่

ช่วยสอนวิธีเล่น 2 คนในคอมพิวเตอร์หน่อยครับ

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1