Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
floukza
True Innovetor
floukza

ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ   ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ EmptyFri May 13, 2011 8:11 pm

:on4: อ่า...ตอนนี้กำลังปั้นหุ่นขึ้นมาใช้เองจึงอยากทราบว่าโปรเเกรมที่สามารถทำหุ่นขึ้นมาเองได้มีโปรเเกรมอะไรบ้างครับถ้าจาให้ดีโปรเเกรมที่ผู้เข้ามาชมไม่รู้จัก ก็ขออธิบายวิธีการใช้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
GOLD
GOLD

ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ   ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ EmptyFri May 13, 2011 8:38 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]
https://windomwarsrb.thai-forum.net
welovesrw
Base Comander
Base Comander
welovesrw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ   ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ EmptyFri May 13, 2011 8:41 pm

โปรแกรมMetaseqไงคับในบอรด์เราก็มีไม่ใช้หรอลองหาดูในWindom how to ..
floukza
floukza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ   ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ EmptyFri May 13, 2011 10:05 pm

มีอีกไหมนอกจาก Metaseq กับ Deep สเกต ก็ด้วยมีนอกเหนือจากนี้ไหมเอ๋ย :yoyo31:
ClimateChange
Pilot
Pilot

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ   ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ EmptySat May 14, 2011 10:42 pm

โปรแกรม Blender ครับ หาได้ฟรีใน net นี่แหล่ะ แบบถูกลิขสิทธิ์ด้วย :on4:
ส่วนคู่มือมีแบบเป็นภาษาไทยให้่เข้า google แล้วพิมพ์ "blender คู่มือ" ก็เจอครับโหลดได้ฟรีเลย
คู่มือภาษาอังกฤษหาได้ที่ web ของผู้พัฒนาโปรแกรม
ใน youtube ก็มีสาธิตให้ดูครับ แต่แนะนำให้อ่านจากคู่มือไทยง่ายๆไปก่อน

ใครมีรายชื่อโปรเเกรมมาบอกหน่อยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1