Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ

Go down 
Pandamee
floukza
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
floukza
True Innovetor
floukza

ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptySun May 08, 2011 6:34 am

:on2: ตามหัวข้อเลยครับใครมีวิธีสอนก็ขอความกรุณาด้วยนะครับขอเเบบละเอียดๆสอนลงสีด้วยก็ดี เอาภาพลงก็จะดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ :on4:

(ป.ล.จะได้มีหุ่นปะจำตัวอิอิ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
Pandamee
Hero!
Hero!
Pandamee

ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptySun May 08, 2011 6:46 am

แต่เช้าเลยหรอฟลุ๊ก - -"
floukza
floukza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptySun May 08, 2011 7:29 am

เเหม...ก็อยากสร้างหุ่นนี่ครับทำไงได้ครับพี่ :yoyo9:
kangi007
kangi007

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptySun May 08, 2011 8:22 am

ผม ก็ ใช้ โปรเเกรม Blender ไม่ เป็น :on2: (แต่ เวลา ทำ ใช้ Deep Exploration 6.0 อะ) :on2:
san28268
One Man Army
One Man Army
san28268

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptySun May 08, 2011 5:30 pm

ใช้ maya 7.0 สิครับผมใช้ทำโมเดลเล่นอยู่(แม่ไม่ไห้ซื้อกันพลาT^T) :yoyo47: :73: :yoyo74: :yoyo95:
Juzztize
Juzztize

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptySun May 08, 2011 8:47 pm

ฟลุ๊กโหลด Deep Exploration 6.0 ตามที่ท่านเรียบอก โลด!!
หยิบจับอุปกรณ์ในนั้นได้แล้ว สร้างหุ่นไม่ใช่เรื่องยากใดๆ หากจะต้องเพียรสักหน่อย

หุ่นผมหายไปตัวนึงล่ะ ตอนน้ำท่วม..อ่ะ..ไม่ใช่..ตอนล้างคอมลงวินโดวใหม่

(อย่าโถมชิ้นส่วนโมเดลให้ละเอียดแบบท่านกั๊กล่ะผมเล่นไม่ได้ ได้แต่ชมภาพ//ฮา)
-//ท่านกํ้กอย่าโกรธกัน ผมไหว้
ClimateChange
Pilot
Pilot

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptySun May 15, 2011 11:34 pm

ขอโทษทีครับ เพิ่งเห็นกระทู้ :on2:
ใครที่สนใจโปรแกรมนี้สามารถหาได้ฟรีจากเวปของผู้ผลิตเลยครับ (เข้า google แล้วพิมพ์ Blender)
ส่วนคู่มือ [You must be registered and logged in to see this link.]
credit ของ [You must be registered and logged in to see this link.] ครับ
นอกจากนี้ยังมีตัวอย่างใน youtube ให้ดูด้วย

มาโพสไว้เผื่อคนอื่นๆที่สนใจจะได้เอาข้อมูลไปใช้
แต่โดยส่วนใหญ่เห็นคนในห้องนี้จะใช้ Deep กันนะ :on24:
floukza
floukza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ   ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ EmptyMon May 16, 2011 8:52 am

ขอบคุณจร๊าเป็นประโยชน์มากเลย +1 เลยอิอิ

ช่วยสอนโปรเเกรม Blender หน่อยครับขอเเบบเน้นๆเลยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1