Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
GOLD
True Innovetor
True Innovetor

17062011
ตั้งหัวข้อบรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น)

ถึงจะพูดว่าบรรยากาศ จริงๆ ก็ แอ็คถ่ายรูปกันละฟะ :on36:
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://windomwarsrb.thai-forum.net
Share this post on: diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น) :: Comments

รู้สึกโดดเดี่ยวมากมายรูป1กับรูป3
อย่าว่าแต่ท่านเลยครับตัวผมเองก็อู้งานเหมือนกัน 555 :on24:

ในเกม ผมชื่อ dradongenesis น้อ ทักมาได้นะครับผม

อ้อ ลืมไปบอก

ตอน OBT เสียงพากษ์ในเกม จะกลายเป็นเสียง ไทย นะครับผม โดยทีมงาน DEX
ข้าน้อย ใช้ชื่อว่า floukza เหมือนเดิมนะครับใครอยากเล่นด้วยสกิตมาบอกได้นะครับ อิอิ
หุ่นผมมีดีสุดแค่Bเองแหละแต่ไปลุยกับลุงโกลแล้วมันส์มากมายไล่ฆ่าหุ่นAกันอย่างบ้าคลั่ง
ถ้าจาก ทีมงาน DEX ค่อยพอดูมีราคาขึ้นหน่อยครับ
หุ่น ณ ตอนนี้มีเเค่นี้เอง ครับ ตอนนี้กำลังเอา สไตร์ ไปฝึกอยู่นะครับ เป็น custom เมื่อไหร่ละก็หึหึหึ :yoyo101:

ผมผสม แอล สไตรค์ แล้วครับ กลายเป็ยสายกลางครับ(สไตรค์ปกติ สายประชิด)

ข้อดี พอผสมหุ่น หุ่นหลัก(คัสต้อม) จะไม่หายไป แต่หายเฉพาะ หุ่นเสริม ที่ระดับบ rookie ครับ

สบายใจ ที่ตัวหลักไม่หายไป
หุ่นเจ๋งๆช่วยหลัง มีแปลนที่ ต้องใช้หุ่นวัตถุดิบเป็นหุ่นผสมเยอะแยะเลยนะครับ โคตรเสียดาย 555 เล่น RankB นี่ล่ะ สบายใจสุดล่ะ
ตอน CBT เราจะมีหุ่น A ให้ใช้ได้สบายๆ
พอ OBT เจอนรกกันแล้ว ต้องเติมเงินกันเยอะๆ ถึงจะมีโอกาศเปิดได้ A (ไม่งั้นต้องทนใช้ C ไปก่อน)
ผมแค่ไม่อยากให้เกิด ช่องว่างระหว่างผู้เล่นน่ะครับ *-*
ผมไม่ได้กะเอาสบายคนเดียวขนาดน้านนนน555
ถ้าจะให้เติมตังเอาหุ่นกลับมาเป็นอย่างเดิม จะขอสละการเล่นเลยคอยดู ฮื้ม!!!(พูดเล่นอะนะคร๊าฟ เเต่กำลังโกธรทีมงานอยู่รีเอาซะ....เสียดายฮือๆ :yoyo95: )
คุณคิดว่าจะเอาหุ่นแรงก์ A หรือ B ระดับเวล Cutom 1 หรือมากกว่านั้นมาไล่ตบหุ่น rank C มันจะสนุกมั้ย?
ก็สนุกอยู่นะครับ อาจจะดูเหมือนคนละชั้นก็เหอะครับ
ขอเว็ปมันทีคับจะหามาเล่นด้วยT-T :on2:
www.sdgo.in.th ครับ
OBT
ผสม โกล์ดเฟรม อามัทสุ ได้ละครับ

ใช้งานดีใช้ได้ สายกลาง
ปรบมือให้เลยครับ ผมยังผสมไม่ได้สักตัว ดองเดดน๊อตไว้ก่อนพอมีตัวน่าสนใจค่อยผม อิอิ(ตังไม่มีมากกว่าอิอิ)
ล่าสุด ตอนนี้ ผมผสม ไชน์นิ่ง ซูเปอร์ เสร็จแล้วครับ

ดวงแปลกมาก เพราะตอนจะเอา โดม มาเป็นส่วนผสม เปิดครั้งแรก ดันได้ ไชน์นิ่งธรรมดา มาอีกตัว (สรุป ตอนนี้มีธรรมดา 2 ตัว)
ส่วนโดม ได้ครั้งที่ 3(ครั้งที่ 2 ได้ C)

หุ่นโหดกันจริงๆ ผมยังมีแต่บอล เค อยู่เลย
โถ ท่านโกลท่านใช้บอลเคก็ฆ่าพวกผมได้แล้ว~~~~~~~~~ขนาดผมใช้เล่าปี่ยังแพ้บอล เค เลย
เลเวล ไชน์นิ่ง SuperMode เต็มละครับ อยู่ที่ Custom 3

เล่นด่านยาน Easy คุ้มค่าจริงๆ ได้ EXP เยอะ ขึ้นไวมาก แถมง่ายด้วย(ด่านนี้ ผมยังไม่เคยตายเลยสักครั้งเดียว)

มาเพิ่ม

รวมมิตร แอสเทรย์ ทุกตัว ที่ผมมี ทุกตัวในเกม(ไม่นับสีมั่ว)

กว่าจะทำครบทุกตัว เล่นเอาจน
คุณจนแต่ผมกระอักเลือดครับ

ตู้กวนประสาทมากครับผมพอผมจะสุ่มเอาหุ่นC ได้หุ่น B มาแทน

แต่กะอีแค่ strike dagger กับ 105 dagger นี่ทำผมแทบร้องไห้เลยครับสุ่มอยู่ประมาณ10รอบกว่าทำเอาตังเกลี้ยงคลังเลยครับ T T
ยังไม่มีหุ่นผสมเลยสักตัว T-T

แต่ยังดีที่มี Freedom :on2:

บรรยากาศ CB SDGO วันแรกกับ WindomRBThai (อู้งานไปเล่น)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next