Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อัพแพทไม่ได้อะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

อัพแพทไม่ได้อะครับ Empty
21052011
ตั้งหัวข้ออัพแพทไม่ได้อะครับ

คือ ผมจะอัพจากแพท eng 1.009 เป็น 2.000 eng ไม่ได้อะครับ มันขึ้นแบบนี้อะ

อัพแพทไม่ได้อะครับ Windoomxp

ทำไงดีครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

อัพแพทไม่ได้อะครับ :: Comments

Pandamee
Re: อัพแพทไม่ได้อะครับ
ตั้งหัวข้อ Sat May 21, 2011 3:40 pm by Pandamee
2.000 eng มันเป็นเพียง EXE ครับ ต้องลง 2.000 ตัวติดตั้งที่เป็น ภาษาญี่ปุ่นนะ ดามี้
Juzztize
ตั้งหัวข้อ Sat May 21, 2011 3:47 pm by Juzztize
ตั้งใจจะเล่นเวอร์ชั่นไหนครับ?

ถ้าจะเล่น 2.008 มันมีแบบ โหลดไฟล์เดียวไม่ต้อง install ให้โหลดนะครับ ไม่ต้องมานั่งอัพเดท เอาไหมคับ?
ตั้งหัวข้อ Sat May 21, 2011 3:50 pm by ????????
แล้วจะโหลดจากไหนอะครับผมพึ่งมาเล่นยังไม่รู้อะครับ
Juzztize
ตั้งหัวข้อ Sat May 21, 2011 4:03 pm by Juzztize
นี่เลยครับ

Download 2.008 แบบไม่ต้องติดตั้ง

เสร็จแล้วอย่าลืม
ลง 2 ตัวนี้ด้วยนะครับ

แค่ ดับเบิ้ลคลิ้ก ทีละตัว ตัวไหนก่อนก็ได้
Download Register
ตั้งหัวข้อ Sat May 21, 2011 4:29 pm by ????????
เอ่อ..คือว่าแบบไม่ต้องติดตั้งนี่หมายความว่ายังไงหรอครับ

ผมยังไม่ค่อยเข้าใจอะครับ
ตั้งหัวข้อ Sat May 21, 2011 4:31 pm by ????????
cardzero5 พิมพ์ว่า:
เอ่อ..คือว่าแบบไม่ต้องติดตั้งนี่หมายความว่ายังไงหรอครับ

น่าจะหมายถึง แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลยมากกว่านะ :on4:
Juzztize
ตั้งหัวข้อ Sat May 21, 2011 4:35 pm by Juzztize
Cennary พิมพ์ว่า:
cardzero5 พิมพ์ว่า:

น่าจะหมายถึง แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลยมากกว่านะ :on4:

ถูกแล้วครับ แต่ต้องลง ตัว Register ด้วยนะ (สำหรับ ครั้งแรก) ไม่งั้นเล่นไม่ได้
แต่สำหรับคนที่เคย install ไปครั้งนึงแล้ว ก็ไม่ต้องลง ตัว Regis เพิ่มนะ เพราะตอนเรา install ตัวเกม มันลง ให้เราไปแล้ว
ตั้งหัวข้อ Sun May 22, 2011 10:08 am by ????????
แล้วภาษาeng ทำไงอะครับ
Juzztize
ตั้งหัวข้อ Sun May 22, 2011 12:16 pm by Juzztize
เวอร์ชั่น 2008 ไม่มีภาษาอังกฤษชนิดทั้งเกมหรอกครับ

มีแต่ แพทที่ เป็นภาษาอังกฤษแค่ส่วน Menu เท่านั้น
จิ้มที่นีี

อัพแพทไม่ได้อะครับ

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1