Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[นอกเรื่องสุดๆ]การวิวัฒนาการของมนุษย์โลกที่ชื่อว่า"เกาหลี"

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Juzztize
True Innovetor
True Innovetor
Juzztize

[นอกเรื่องสุดๆ]การวิวัฒนาการของมนุษย์โลกที่ชื่อว่า"เกาหลี" Empty
19042011
ตั้งหัวข้อ[นอกเรื่องสุดๆ]การวิวัฒนาการของมนุษย์โลกที่ชื่อว่า"เกาหลี"

หลังจากเมื่อคืนเกิดปัญหาในบอร์ดนิดหน่อย ผมเองก็ได้เห็นปัญหาส่วนนึงด้วย และนึกเอ๊ะใจ ว่า..."คุ้นๆว่ะ"

นึกขึ้นได้เลยอยากมาโพสต์ สิ่งที่..ดีมั้ย ให้เป็นสิ่งเตือนใจกัน

Warning High Resolution Picture!!
Spoiler:
ขอขอบคุณภาพจาก dek-d

ใครรักใคร่ใน เกาหลี ผมไม่ว่า ผมไม่เกลียดผมไม่แบ่งแยก แต่ผมแค้นส่วนตัว

ปล. MazingaZ ของท่าน GOLD โดนไปแล้วนะคับ= =เสียใจด้วย อัคไกลูกผมก็โดนเช่นกัน

ผมยกมาทั้งกระทู้ไม่ได้ครับ มันน่าเกลียดไป
ตามไปอ่านเองนะ
Code:
http://atcloud.com/stories/68926
เว็บอ้างอิงข้อมูลส่วนนึงเครื่อง เพราะส่วนมากที่ผมฝังใจเกิดจากประสบการณ์ทั้งหมด ที่เห็นนี่เป็นแค่่ ตัวอย่าง+หลักฐานที่มัดตัวคนร้ายเท่านั้น

ถ้าท่าน MOD เห็นสมควรว่ากระทู้นี้ไม่เหมาะก็ทำการลบ ได้เลยนะครับ= =แต่มันก็ไม่เปลี่ยนแปลงความคิดผมได้

ไม่ว่ากันครับ กินของไทย อยู่อย่างไทยก็พอครับ
เอ๊ะ ทำไม่ได้เหรอ..ไม่เปนไรครับ
อย่ามาด่าคนไทยด้วยกันเพื่อปกป้องคนชาติเป็นพอ!
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

[นอกเรื่องสุดๆ]การวิวัฒนาการของมนุษย์โลกที่ชื่อว่า"เกาหลี" :: Comments

แต่สาวเกาหลีก็น่ารักนะครับ * - *
ที่ ประเทศ ไหนๆ ก็มีคนบ้า ทั้ง นั้น แหละ อย่า คิด มาก ไปเลย :on2:
Subaru Legacyตูก็โดนด้วยรึ :on17:
อ่าผมไม่ยอม(ปกติไม่ชอบอยู่แล้ว)โดยเฉพาะกันดั้มกับรถ (นึกว่าจี_ก็อปเก่งแล้วซะอีก)
ไม่ฟ้องร้องหรอเนี่ย :on17: :on25: :yoyo12:
สุดๆของสุดๆ :yoyo7: :yoyo7:
อ๊ากกกกกกกกกกก :on28:

ใครมันก็อปเจ้อายูมิฉานนนนนนนนนนนนน มันต้องตาย !! :on15:

เกาหลีก็เกาหลีเหอะ ถึงทำหนังมาจะสนุก แต่พวกก็อปชาวบ้านแบบนี้มันต้องโดนไผ่หวดเรียงก้นให้ถ้วนหน้า

[นอกเรื่องสุดๆ]การวิวัฒนาการของมนุษย์โลกที่ชื่อว่า"เกาหลี"

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1