Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

ทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

18042011
ตั้งหัวข้อทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ

ขออภัย. เฉพาะ ผู้ได้รับสิทธิ์พิเศษ เท่านั้น ที่สามารถอ่านหัวข้อใน forum นี้

ต้องทำยังไงเหรอครับพอดีอยากได้หุ่นในนี้
http://windomwarsrb.thai-forum.net/t473-topic#2710
ขึ้นไปข้างบน Go down

Similar topics

-
» อะไรเอ่ย
» หมาน้ำ
» ผู้หญิงเก่ง
» ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
» เรื่องจริงภาคพิสดาร
Share this post on: diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

ทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ :: Comments

สงใสต้องอัพโหลด โพส ให้ได้ค่าบารมีเยอะๆ(มั้ง)ครับ
ต้องมีโพสประมาณ40ครับถึงจะเข้าไปในหมวดหรือมีสิทธิ์ และทางบอร์ด
ได้กำหนดการโพสไว้ที่9ต่อวันครับ
ระวังอย่าโพสเกินหรืออย่าปั้มนะครับ
เพราะท่านอาจจะโดนยิงโดยที่ไม่รู้ตัวได้
โพสนี่คือตอบกระทู้หรือว่าอะไรอะครับ
san28268 พิมพ์ว่า:
โพสนี่คือตอบกระทู้หรือว่าอะไรอะครับ
ใช่แล้วครับ
กรรมแท้ พอจะมีลิ้งอื่นหรือวิธีที่ผมจะเข้าไปโหลดโดยตรงไหมครับ หรือถ้าใครใจดีช่วยนำลิ้งโหลดมาให้ที อยากได้หุ่นเท่ๆ อะครับ
ในWindom DownloadยังมีMOD Gundamให้โหลดอยู่ครับ
พยายามโพสแล้วกันครับแต่อย่าลืมว่าห้ามปั้มนะครับไม่งั้น
AdminกับModeratorสอยแน่นอนครับ
*****editเพิ่ม(โพสตอบต่อกลัวจะรกกระทู้)*****
ยิงหรือในภาษาของบอร์ดนี้ก็คือแบนหรือลบแอคเคาน์ทนั่นเองครับ
ถ้าแบนยังพอดีกว่าลบนิดนึงครับจะแบนเป็นวันตามกระทู้ที่เราไปโพสไร้สาะหรือไปปั้มไว้อะครับ
เช่น ถ้าเราไปปั้มไว้สัก4กระทู้เราก็โดนแบน4วันครับหรือว่าถ้าทำผิดกฎของบอร์ดก็จะโดนลบแอคเคานท์(Userที่ใช้งาน)นั่นเองครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Takumi เมื่อ Mon Apr 18, 2011 1:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ว่าแต่ไอ้ที่พี่บอกว่ายิงๆสอยๆนี่มันคือไรอะครับงง
แล้วไอแต้มนักบินดีเด่นคือไรอา ได้เกรด4วิชาคอมทุกตัวแต่ไม่ค่อยเล่นเว็บไม่เข้าใจภาษาเค้าอา
ยิงๆ สอยๆ คือ แบน ครับ Ban
เรามีวิธีจะเช็คได้ไหมครับ ว่าเราโพสไปกี่ครั้งต่อวันแล้ว เพราะผมเป็นพวกนอนเช้า เลยมีบางครั้งไม่มั่นใจว่า ช่วงรอยต่อของอีกวัน เขาจะนับการตอบกระทู้ใหม่ไหม ถ้าใจดีแนะนำหน่อยครับ แบบว่าเกือบโดนยิงไปละรอบนึง ^^
อ๋อแล้วถ้าผมตั้งกระทู้แล้วพี่เตือนมาแต่บังเอนผมไปค่ายอบรมแล้วไม่ได้มาเชคจะโดนสอยปะอะ
แล้วแบรนนี่ใช่ลบไอดีป่าวอะ(ลืม)
ตอบคุณFl2EEDOMครับกดที่Homeแล้วเลื่อนลงมาด้านล่างขอChat Box
แล้วคลิกไปที่ ดูข้อความของคุณ พอต่อมาก็ดูเวลาที่เราโพสครับตั้งแต่เที่ยงคืนคือนับจำนวนโพสใหม่(อันนี้อาจจะไม่แน่ครับ)

ตอบคุณsan28268ถ้าหากไม่ได้ไปโพสหรือตั้งกระทู้ไร้สาระหรือไปปั้มกระทู้ก็ไม่โดนหรอกครับ

ใครมีข้อสงสัยหรืออยากถามอะไรเพิ่มเติมให้PMหรือไม่ก็แอ้ดMSNของเหล่าModeratorไปนะครับ หากไม่จำเป็นจริงพยายามอย่าตั้งกระทู้ครับ เหตุผลนั้นคืออะไรก็น่าจะรู้กันดีอยู่แล้วครับ
ป.ล.Moderatorเราเป็นพวกซุ่มเงียบครับเผลอเมื่อไหร่มี :on29:

แก้ไขล่าสุดโดย Takumi เมื่อ Mon Apr 18, 2011 2:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Lock กระทู้นี้เถอะครับ ปั้มไม่รุ้ตัว= = เอา MSN ไปครับ add ไปคุยดีกว่า
thawin_june@hotmail.com
ขอบคุณที่ตอบนะครับ
ว่าแต่สนใจโหลดเกมส์ที่ผมตั้งกระทู้ไว้ไปลองมะ :on67: ^w^

แล้วปั้มกระทู้คือไรอะครับ :on59: :on56:

ทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1