Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ Empty
18042011
ตั้งหัวข้อทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ

ขออภัย. เฉพาะ ผู้ได้รับสิทธิ์พิเศษ เท่านั้น ที่สามารถอ่านหัวข้อใน forum นี้

ต้องทำยังไงเหรอครับพอดีอยากได้หุ่นในนี้
https://windomwarsrb.thai-forum.net/t473-topic#2710
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

ทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ :: Comments

สงใสต้องอัพโหลด โพส ให้ได้ค่าบารมีเยอะๆ(มั้ง)ครับ
ต้องมีโพสประมาณ40ครับถึงจะเข้าไปในหมวดหรือมีสิทธิ์ และทางบอร์ด
ได้กำหนดการโพสไว้ที่9ต่อวันครับ
ระวังอย่าโพสเกินหรืออย่าปั้มนะครับ
เพราะท่านอาจจะโดนยิงโดยที่ไม่รู้ตัวได้
โพสนี่คือตอบกระทู้หรือว่าอะไรอะครับ
san28268 พิมพ์ว่า:
โพสนี่คือตอบกระทู้หรือว่าอะไรอะครับ
ใช่แล้วครับ
กรรมแท้ พอจะมีลิ้งอื่นหรือวิธีที่ผมจะเข้าไปโหลดโดยตรงไหมครับ หรือถ้าใครใจดีช่วยนำลิ้งโหลดมาให้ที อยากได้หุ่นเท่ๆ อะครับ
ในWindom DownloadยังมีMOD Gundamให้โหลดอยู่ครับ
พยายามโพสแล้วกันครับแต่อย่าลืมว่าห้ามปั้มนะครับไม่งั้น
AdminกับModeratorสอยแน่นอนครับ
*****editเพิ่ม(โพสตอบต่อกลัวจะรกกระทู้)*****
ยิงหรือในภาษาของบอร์ดนี้ก็คือแบนหรือลบแอคเคาน์ทนั่นเองครับ
ถ้าแบนยังพอดีกว่าลบนิดนึงครับจะแบนเป็นวันตามกระทู้ที่เราไปโพสไร้สาะหรือไปปั้มไว้อะครับ
เช่น ถ้าเราไปปั้มไว้สัก4กระทู้เราก็โดนแบน4วันครับหรือว่าถ้าทำผิดกฎของบอร์ดก็จะโดนลบแอคเคานท์(Userที่ใช้งาน)นั่นเองครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Takumi เมื่อ Mon Apr 18, 2011 1:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ว่าแต่ไอ้ที่พี่บอกว่ายิงๆสอยๆนี่มันคือไรอะครับงง
แล้วไอแต้มนักบินดีเด่นคือไรอา ได้เกรด4วิชาคอมทุกตัวแต่ไม่ค่อยเล่นเว็บไม่เข้าใจภาษาเค้าอา
ยิงๆ สอยๆ คือ แบน ครับ Ban
เรามีวิธีจะเช็คได้ไหมครับ ว่าเราโพสไปกี่ครั้งต่อวันแล้ว เพราะผมเป็นพวกนอนเช้า เลยมีบางครั้งไม่มั่นใจว่า ช่วงรอยต่อของอีกวัน เขาจะนับการตอบกระทู้ใหม่ไหม ถ้าใจดีแนะนำหน่อยครับ แบบว่าเกือบโดนยิงไปละรอบนึง ^^
อ๋อแล้วถ้าผมตั้งกระทู้แล้วพี่เตือนมาแต่บังเอนผมไปค่ายอบรมแล้วไม่ได้มาเชคจะโดนสอยปะอะ
แล้วแบรนนี่ใช่ลบไอดีป่าวอะ(ลืม)
ตอบคุณFl2EEDOMครับกดที่Homeแล้วเลื่อนลงมาด้านล่างขอChat Box
แล้วคลิกไปที่ ดูข้อความของคุณ พอต่อมาก็ดูเวลาที่เราโพสครับตั้งแต่เที่ยงคืนคือนับจำนวนโพสใหม่(อันนี้อาจจะไม่แน่ครับ)

ตอบคุณsan28268ถ้าหากไม่ได้ไปโพสหรือตั้งกระทู้ไร้สาระหรือไปปั้มกระทู้ก็ไม่โดนหรอกครับ

ใครมีข้อสงสัยหรืออยากถามอะไรเพิ่มเติมให้PMหรือไม่ก็แอ้ดMSNของเหล่าModeratorไปนะครับ หากไม่จำเป็นจริงพยายามอย่าตั้งกระทู้ครับ เหตุผลนั้นคืออะไรก็น่าจะรู้กันดีอยู่แล้วครับ
ป.ล.Moderatorเราเป็นพวกซุ่มเงียบครับเผลอเมื่อไหร่มี :on29:

แก้ไขล่าสุดโดย Takumi เมื่อ Mon Apr 18, 2011 2:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Lock กระทู้นี้เถอะครับ ปั้มไม่รุ้ตัว= = เอา MSN ไปครับ add ไปคุยดีกว่า
thawin_june@hotmail.com
ขอบคุณที่ตอบนะครับ
ว่าแต่สนใจโหลดเกมส์ที่ผมตั้งกระทู้ไว้ไปลองมะ :on67: ^w^

แล้วปั้มกระทู้คือไรอะครับ :on59: :on56:

ทำยังไงให้เป็น ผู้มีสิทธิพิเศษ

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1