Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ

Go down 
zoulexpada
Pandamee
Centipede
7 posters

ชอบหุ่นจากกันดั้มตัวใดในJAM Modกัันบ้าง?
Flag Custom
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap0%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Blitz Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap0%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 0% [ 0 ]
AGE-1 Spallow
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap2%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 2% [ 1 ]
V2 Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap4%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 4% [ 2 ]
Unicorn Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap15%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 15% [ 8 ]
Wing Zero Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap4%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 4% [ 2 ]
1.5 Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap2%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 2% [ 1 ]
0 Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap6%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 6% [ 3 ]
Impulse Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap6%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 6% [ 3 ]
00 Raiser Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap11%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 11% [ 6 ]
Rebirth Gundam
 0% [ 0 ]
Crossbone X-3 Gundam
 2% [ 1 ]
God Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap7%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 7% [ 4 ]
Infinite Justice Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap7%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 7% [ 4 ]
Destiny Gundam
 6% [ 3 ]
Heavyarms Gundam
 2% [ 1 ]
Crossbone X-1 Gundam
 6% [ 3 ]
Sword Strike Gundam
 4% [ 2 ]
Akatsuki Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap9%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 9% [ 5 ]
Strike Freedom Gundam
แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_lcap9%แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Vote_rcap
 9% [ 5 ]
คะแนนทั้งหมด : 54

ผู้ตั้งข้อความ
Centipede
Hero!
Hero!
Centipede

แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ   แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ EmptySun Nov 09, 2014 4:55 pm

สามารถเลือกได้มากกว่า1ตัวครับ
รบกวนช่วยกันเลือกด้วยนะคร้าบบบบ แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ 489038754 แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ 2217701912
ขึ้นไปข้างบน Go down
Pandamee
Hero!
Hero!
Pandamee

แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ   แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ EmptySun Nov 09, 2014 5:10 pm

โหวตละ
zoulexpada
Anti Tank Soldier
Anti Tank Soldier
zoulexpada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ   แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ EmptySun Nov 09, 2014 5:43 pm

00 Raiser Gundam 1เสียงจร้าชอบม๊วก แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ 1933189749
Akira_Sora
Pilot Special Class
Pilot Special Class
Akira_Sora

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ   แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ EmptySun Nov 09, 2014 7:42 pm

เรียบร้อยครับ สู้ๆนะครับ ^ ^
taslike123
Base Comander
Base Comander
taslike123

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ   แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ EmptyMon Nov 10, 2014 3:59 pm

อันที่จริงผมชอบทุกตัวอะ แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ 679314745  แต่ที่ชอบมากสุดๆก็ตรงที่มีลูกเล่นเยอะๆ ไม่ซ้ำใครดีเนี่ยละ แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ 3624210765

[You must be registered and logged in to see this image.]
game456

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ   แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ EmptySun Nov 30, 2014 7:50 pm

I think should make new gundams came from Build Fighter
LuciFel2
True Innovetor
True Innovetor
LuciFel2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ   แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ EmptyTue Dec 09, 2014 5:08 pm

game456 พิมพ์ว่า:
I think should make new gundams came from Build Fighter
we said "which one do you like most in JAM Mod ver2.0" not "which one that you want to see it in JAM Mod" แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ 272311144

แต่ละคนชอบหุ่นจากกันดั้มในJAM Modตัวใดกันบ้างครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1