Windom Fighter Battle RBThai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windom Fighter Battle RBThai

Location Pilot Fighter Windom RBThai

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ทำยังไงดีอะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ทำยังไงดีอะครับ Empty
18092011
ตั้งหัวข้อทำยังไงดีอะครับ

พอดีกำลังลองเล่นน่ะ แต่พอกดท่าเสร็จมันเลยเป็นแบบนี้ :on28:

ทำยังไงดีอะครับ Unknow

มีวิธีแก้ยังไงอ่าครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Share this post on: reddit

ทำยังไงดีอะครับ :: Comments

Pandamee
Re: ทำยังไงดีอะครับ
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 6:12 pm by Pandamee
อ่า ขอสอบถามก่อนนะครับว่า ก่อนหน้านี้ใช้หุ่นปกติเล่นแล้วมีอาการแบบนี้ไหม

แล้วถ้าใช้หุ่นโมแล้วตัวอื่นเป็นแบบนี้ไหม หรือเป็นแค่ตัวนี้ตัวเดียว

คำถามสุดท้าย ใช้หุ่นโมอะไรครับ
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 6:28 pm by ????????
คือตอนใช้ปกติไม่เป็นนะครับ แต่พอใช้ mod มันก็เป็นแบบนี้อะครับ
ส่วน mod ผมโหลดมาจากนี่ครับ
https://windomwarsrb.thai-forum.net/t986-topic
Centipede
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 6:47 pm by Centipede
เหมือนMODตัวนี้จะใช้ได้เฉพาะเวอร์ชั่น2.004นะครับถ้าผมจำไม่ผิด
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 6:53 pm by ????????
คือตอนนี้ผมใช้ 2.008 อยู่อะครับ
LuciFel2
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 6:54 pm by LuciFel2
ก็คุณเล่น ตัวที่ต้องใช้กับ 2.004 แต่คุณใช้ ver.2.008 แล้วมันจะเล่นได้มั้ยล่ะครับ
(สคริปมันแตกต่างกันนะครับคุณ ooraiser)
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 6:56 pm by ????????
ครับ ขอบคุณครับ :on59:
Centipede
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 7:13 pm by Centipede
ส่วนV.2004เดี๋ยวผมอัพให้ทีหลังครับ
LuciFel2
ตั้งหัวข้อ Sun Sep 18, 2011 7:14 pm by LuciFel2
เดี๋ยวอัพให้มีแต่ mod :yoyo48:

ทำยังไงดีอะครับ

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1